INMODE FAMILY THAILAND
ตอกย้ำ !! ความเป็นผู้นำ No.1 ตัวจริงเรื่องยกกระชับกับอีกหนึ่งรางวัลการันตี ความเป็นหนึ่งเดียว “The Pioneer Morpheus 8” ในงาน INMODE FAMILY THAILAND
Romrawin Clinic ผู้นำตัวจริง เรื่องการใช้เทคโนโลยียกกระชับ Morpheus 8 มิติใหม่ของการยกกระชับทั้งรูปหน้าและรูปร่าง นำโดย “หมอออย” พญ.อรุณี ทองอัครนิโรจน์ แพทย์เทคนิคผู้มากประสบการณ์ด้านการปรับรูปหน้า และผิวพรรณ เข้าร่วมอัปเกรดเรื่องความงาม และเทคโนโลยียกกระชับ พร้อมขึ้นเวที รับรางวัล The Pioneer Morpheus 8
สร้างความมั่นใจ ให้กับผู้เข้ารับบริการว่า Romrawin Clinic มุ่งมั่นพัฒนา พิถีพิถันในทุกขั้นตอนความงาม ใส่ใจทั้งคุณภาพ และบริการ