เสื้อทรง Over size ที่เหมาะกับคนที่ชอบใส่ เสื้อผ้าแบบหลวมๆ เป็นผ้าลินิน ที่บาง เบา สวมใส่สบาย มีหลายสีให้เลือก
ชุดเดรส ผ้าเรย่อน+ลินิน ที่มีความพริ้วไหว ใส่แล้วทิ้งตัวสวย จะใส่ในลุคทางการ จับคู่กับกางเกงขายาว หรือลุคสบายๆ ใส่เฉพาะเดรส สวยเก่ไม่ซ้ำ ต้องมีติดตู้ค่ะ
กางเกงผ้าลินิน ที่เน้นสวมใส่สบาย เหมาะสำหรับลุคทำงาน หรือลุคสบายๆ
เสื้อ two-tone เนื้อผ้าใส่สบาย ทิ้งตัวสวย รุ่นใหม่ล่าสุด ต้องมีติดตู้แล้วนะคะ
เสื้อตัวสั้น สลับสี ที่เน้นการทิ้งตัวของผ้า สวมใส่สบาย
เสื้อแขนกุด ผ้าเรย่อน+ค็อตตอน เนื้อผ้าทอมือ เป็นเนื้อผ้าที่ยิ่งซักจะยิ่งนิ่มขึ้น เน้นใส่สบาย สามารถเลือกแมทกับกระโปรง หรือกางเกงก็สวย ไม่ซ้ำใคร
Long Sleeve Round neck Midi Dress เดรสตัวยาวที่เน้นสวมใส่สบาย ด้วยเนื้อผ้าลินิน ใส่เป็นเดรสตัวเดียว หรือคู่กับกางเกงขายาว ก็สวย รุ่นนี้ออกแบบให้มัดหลังได้เพื่อหรือ
กางเกงผ้า ลินิน ขาตรง เหมาะสำหรับ ใครที่ไม่ขอบขาบาน ก็เป้นอีกหนึ่งตัวเลือก ที่ใส่สบาย หลามๆ ใส่กับเสื้อตัวไหนก็ลงตัว
เสื้อคลุมตัวยาว คลุมเก๋ๆ เน้นลูกเล่น ตัวแขน และฮู๊ดผ้าลูกไม้ ชายผ่าข้าง สวมใส่กับเดรส หรือกับชุดกางเกงก็สวย
เสื้อคอพับ ผ้าผสม โดยเนื้อผ้าใส่สบาย ทิ้งตัวสวย สามารถใส่คู่กับกางเกงขาบาน ขาเดป หรือขาตรงก็สวยไม่ซ้ำ
กระโปรงจีบ ที่เน้นดีไซส์ สามารถใส่คู่กับเสื้อทุกสี เน้นช่วงสะโพกที่กว้างขึ้น เน้นสีที่พรางรูปร่างให้ดูผอมเพรียว เหมาะกับทุกช่วงวัย
กางเกงสีน้ำเงิน Stitching Casual Curved Pants วิ่งเส้นขาว ผ้าลินิน ดีเทลเก๋ๆ ด้วยการวิ่งเส้น ขาว ทั้งด้านหน้าและหลัง
เดรสลินิน ที่ออกแบบเพื่อสาวๆ ที่ต้องการ เรียบหรู ดูดี ที่สามารถใส่ไปงาน ใส่เที่ยวในวันสบายๆ มีให้เลือกหลายสี
Front or Back? ชุดลินิน ที่สามารถใส่ได้ 2 ด้าน ใส่ด้านไหนก็สวย จะใส่เฉพาะชุด หรือใส่คู่กับเสื้อตัวใน รุ่นนี้สวยไม่ไหว ต้องมีติดตู้แล้วนะคะ
เสื้อที่เน้น สีขาว เรียบ แต่สามารถใส่กับ กางเกงตัวยาว กางเกงขาบาน หรือ กับกระโปรง ก็เข้ากัน
เสื้อรุ่น “GST” (Gimmick Sleeve Top) เสื้อลินินโทนสีฟ้า แบบลำลอง ดีไซน์แขนในตัว เน้นใส่สบาย จะใส่แบบปล่อยชาย หรือใส่ในกางเกงก็น่ารัก